Rigakafin Korar San Diego

Nawa haya?
Sanarwa na korar?
Rasa gidanku?

Kana a daidai wurin. HousingHelpSD.org yana da duk abin da kuke buƙata don sanin haƙƙoƙinku da kare kanku, dangin ku, da gidan ku.

Dakatarwar korar California ta ƙare Satumba 30th, 2021. Latsa nan don koyon abin da za ku iya yi don kare kanku.

Gidanku, Haƙƙinku.

Gundumar San Diego tana ɗaya daga cikin manyan larduna masu arziƙi da wadata a cikin al'umma. Amma duk da haka mutane da yawa suna rayuwa da ƙyar wata-wata.

Cutar ta COVID-19 tana yiwa mutane asarar ayyukansu da rayuwarsu kuma an kiyasta kashi ɗaya bisa uku na gidaje yanzu ba sa iya yin haya kuma suna fuskantar asarar gidajensu.

Kuna da hakki, kuma HousingHelpSD.org yana nan don tabbatar da kun san su-kuma kun san ba kai kaɗai ba.

Taimakon Mai haya San Diego

Me Zan Iya Yi Don Kasancewa?

Hakkokin hayar San Diego

1.

Koyi haƙƙoƙin ku a cikin bita na ɗan haya.
Taimakon Hayar San Diego

2.

Nemo ƙarin taimako kusa da ni.
Taimakon mai haya San Diego

3.

Nemo Bayar da Shawara
Taimakon Hayar Gaggawa San Diego

Our mission

HousingHelpSD.org hanya ce ta tsayawa ɗaya da ke tallafawa San Diegans waɗanda ke fafutukar biyan haya, zama a gida, da fahimtar haƙƙin gidajensu yayin bala'in COVID-19.

Ba ganin amsoshin da kuke bukata? Duba shafinmu Sanin Hakkokinku anan, sannan ku yi rajista don zaman bita mai rai don yin magana kai tsaye tare da ƙwararren mahalli ko lauya.